Chào mừng các bạn đến với wWw.therapclub.tk chúc các bạn tận hưởng những giây phút onl vui vẻ !!!
Chào mừng các bạn đến với wWw.therapclub.tk chúc các bạn tận hưởng những giây phút onl vui vẻ !!!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

ƒöπüm: £à nơi ¶)ành Çho Çác ¯¶¯hần ¶)ân ][eE¶\¶ Çùng 8, ¶3àn Çhuyện,......¶\¶ha ^=.=^

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

tào án cmvip

Go down 
Zenny
Admin
6 posters
Tác giảThông điệp
Admin
ADMIN
ADMIN
Admin

tào án cmvip Empty
Bài gửiTiêu đề: tào án cmvip   tào án cmvip EmptyTue Jun 29, 2010 9:12 am

Mọi vụ việc kiện tụng của a6club sẽ do kupum + admin và các thành viên có thẩm quyền giải quyết theo tiêu chí : trong như nước suối đóng trai và sạch như tam thái tử ko 3mcpd
Wink Wink Wink Wink Wink Wink Wink Wink
bà con có kiện tụng cứ lập topic theo mẫu bên dưới:

CỘNG HÒA XÃ HỘI CHỦ NGHĨA VIỆT NAM
Độc Lập-Tự Do-Hạnh Phúc
Họ tên ng` tố cáo :....
Bị cáo :....
Những người liên quan :....
Vụ việc :(kể từ a->z nhưng tóm tắt ý 9 thui) ....
Bằng chứng :....

cuối cùng là chữ ký hoặc dấu răng hjhjhj đùa thui Arrow
https://a6pro.4umer.com
Zenny
mod
mod
Zenny

tào án cmvip Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: tào án cmvip   tào án cmvip EmptySat Sep 25, 2010 3:05 pm

người tố cáo:Zenny
Bị cáo: Atix.Reendy,Xì bơ
Nội dung khính thưa chủ tọa Khon.nhìu chuyện....vào những ngày cuối tháng 8 khi bác Xì bơ vs bác rên đy ở trên này làm chung vs tui....mấy ông đó đã giành ăn vs tui....làm cho tui đói qá chài.....sau một thời gian nhịn nhục nhường nhịn tui không thể nhịn dc nữa t đã tán cho chú rên đy văn hết nữa kây răng còn chu Xì Bơ t oánh giừo hok dmá lên đây nun.....mọi chuyện là do mấy chú đó trc thui nha....t vô tội...nên giờ t tố cáo lại.....củng là tự thú..nên mong dc khoan hồng...chủ tọa làm sa0 làm...tui oảnh ông nun đó nhaz.....còn ông atix trên này chuyên gia ăn vụng......tui bắt qả tangh hoài mà ổng đầu bự nên họng củng bự nên nuốt nhanh qa.....moi đồ ăn ra hơm kịp......nhiu thôu....xữ đy
Reendy
mod
mod
Reendy

tào án cmvip Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: tào án cmvip   tào án cmvip EmptySun Sep 26, 2010 6:53 pm

Zenny đã viết:
người tố cáo:Zenny
Bị cáo: Atix.Reendy,Xì bơ
Nội dung khính thưa chủ tọa Khon.nhìu chuyện....vào những ngày cuối tháng 8 khi bác Xì bơ vs bác rên đy ở trên này làm chung vs tui....mấy ông đó đã giành ăn vs tui....làm cho tui đói qá chài.....sau một thời gian nhịn nhục nhường nhịn tui không thể nhịn dc nữa t đã tán cho chú rên đy văn hết nữa kây răng còn chu Xì Bơ t oánh giừo hok dmá lên đây nun.....mọi chuyện là do mấy chú đó trc thui nha....t vô tội...nên giờ t tố cáo lại.....củng là tự thú..nên mong dc khoan hồng...chủ tọa làm sa0 làm...tui oảnh ông nun đó nhaz.....còn ông atix trên này chuyên gia ăn vụng......tui bắt qả tangh hoài mà ổng đầu bự nên họng củng bự nên nuốt nhanh qa.....moi đồ ăn ra hơm kịp......nhiu thôu....xữ đy
em xin lại ngàn lại chị tha cho thằng nhỏ mồm này nó ăn vụn Đồ ăn thôi chứ nó chưa ăn Vụng Chị ạ , nên Chủ Tòa Giải Hỏa sao cho 2 bên hòa thì đc ( nói trước Về CM còn 200 gr thịt là 100% rồi đó ) còn chú S.Bi thì tính tình xưa nay vẫn vậy nên hông có track đc , là nhưu vầy mấy hôm gần đi SG chú S.Bi có nói , " e hèm 2 anh em mình lên trên đớ mừng nòm ơn chơ đòn quòn chứa đường cớ bự đủ nhực nắm " thì 2 anh em lên trên đó mới Gặp thiếm Zên Sumo Ngoại hạng cái 2 tụi tui chỉ chọc thôi mà dám Oánh tui Sún 50% Răng Cửa còn S.Bi thì Dập Gan , Tét Phổi , lủng Thận , Rách Lá Lách , em xin hết anh K.H.O.N ơi sử sao công = là đc
( tự nhiên Riềng Rựu có 3 thằng Cưa ai coi ra j chú KHÔN thèm hông ) Smile
http://cmvip.tk
Zenny
mod
mod
Zenny

tào án cmvip Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: tào án cmvip   tào án cmvip EmptySun Sep 26, 2010 8:47 pm

p.s trước:nhậu mà hơm kiu Zên hả?....oánh nha hôn.......
Còn chuyện tui qánh chú Sbi hư tùm lum nội tạng là tui vô tình thui...trách là trách sao võ công tui thâm hậu qá....còn chú Rên đy tui chỉ lở tay oánh chú tui...ai ngờ văng 50% cây răng.....hơm bjk hơm có lỗi trách là trách sao răng chú mục qá.....chắc tại ăn vụng nhìu qá đó mà....hý hý.......Mong chủ tọa xữ sau đó nhaz,,,,,
p.s típ ê rên đy ui hình như nàchủ tọa đy vắng gầu.....hơm giải quyết đuổi việc đy nhaz.
...............
K.H.O.N
mod
mod
K.H.O.N

tào án cmvip Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: tào án cmvip   tào án cmvip EmptySun Sep 26, 2010 9:11 pm

Zenny đã viết:
p.s trước:nhậu mà hơm kiu Zên hả?....oánh nha hôn.......
Còn chuyện tui qánh chú Sbi hư tùm lum nội tạng là tui vô tình thui...trách là trách sao võ công tui thâm hậu qá....còn chú Rên đy tui chỉ lở tay oánh chú tui...ai ngờ văng 50% cây răng.....hơm bjk hơm có lỗi trách là trách sao răng chú mục qá.....chắc tại ăn vụng nhìu qá đó mà....hý hý.......Mong chủ tọa xữ sau đó nhaz,,,,,
p.s típ ê rên đy ui hình như nàchủ tọa đy vắng gầu.....hơm giải quyết đuổi việc đy nhaz.
...............

nội công của cắc hạ quá ư là zữ zội nên tại hạ ko zám chọt mỏ vào đó mà .....
ây da ko ngờ z2k toàn là cao thủ
nào là la sát
nào là vua ăn vụng
lại thêm cái bé rên đy
hí hí
nhân tài "suất" sớm(atix mới hiểu hehe)
tại hạ thịt là kham phục kham phục quá y
moa moa
http://kukhon.tk
Zenny
mod
mod
Zenny

tào án cmvip Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: tào án cmvip   tào án cmvip EmptySun Sep 26, 2010 9:50 pm

hý hý,,,,ý ông nói là tụi tui tựu xử hả?...........oánh chết nhaz,.,,,dẹp cái toàn án àh.....tui hỉu cái tứ suất sơm của chú mà......................rên đy.......suất sớm....ăn vụng......những từ ngử trong sáng thánh thiện qá..................
Reendy
mod
mod
Reendy

tào án cmvip Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: tào án cmvip   tào án cmvip EmptyMon Sep 27, 2010 8:46 am

Zenny đã viết:
hý hý,,,,ý ông nói là tụi tui tựu xử hả?...........oánh chết nhaz,.,,,dẹp cái toàn án àh.....tui hỉu cái tứ suất sơm của chú mà......................rên đy.......suất sớm....ăn vụng......những từ ngử trong sáng thánh thiện qá..................

thảo nào là như thía nỳ cái từ suất sớm có nghỉa là hồi bé 9 tháng 10 ngày mới ra đời còn tui thì 9thang' thôi nên bác KHÔN mới nói vậy
p/s mẹ pà chắc tui Car yellow Shocked chú KHON quá kêu im rồi mà còn KHAI , đúng là Z 2 K ngày thêm 1 nhân tài " Tài Lanh , Tài Lẹt "
Nhoc-Xi-Bo
VIP-member
VIP-member
Nhoc-Xi-Bo

tào án cmvip Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: tào án cmvip   tào án cmvip EmptyMon Sep 27, 2010 8:12 pm

Đụ móa Đéo có ăn ma nói ăn gét ăn thiệt luôn Ma
Má oi c0n Pun Toa An tren Day co the lam c0n het pun ;
sao day c0n xjnh ke su vjec con pun la maj thag Tru0c Con Co Len SG lam Lam gap;
1 LA Cau ATix bjei Danh dau Nho ( A ngj Wen Pe ZEn rok)
2 LA CHi ZEN Bjet Danh SUmo ( Canh MUoi)
3 LA CAU Kan Biet DANh CaMAra5.0 (Pa Tam)
4La Cau LI biet Danh LI Gja Trag ( Li Giang Ho)
Nhung ng` nay la nhug thanh vjen ca Biet Ua GianH an voj To!voj CHu Rên Dy Nên Toi VOi CHu RÊn Đy bat buoc faj ve cm sog,voi lai toi VOi CHu Rên Đy c0n de 1 so tien la 1TRieu 200 Ngan MOng chu Toa AN tren giai Quyet dum tks
K.H.O.N
mod
mod
K.H.O.N

tào án cmvip Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: tào án cmvip   tào án cmvip EmptyTue Sep 28, 2010 12:54 pm

Nhoc-Xi-Bo đã viết:
Đụ móa Đéo có ăn ma nói ăn gét ăn thiệt luôn Ma
Má oi c0n Pun Toa An tren Day co the lam c0n het pun ;
sao day c0n xjnh ke su vjec con pun la maj thag Tru0c Con Co Len SG lam Lam gap;
1 LA Cau ATix bjei Danh dau Nho ( A ngj Wen Pe ZEn rok)
2 LA CHi ZEN Bjet Danh SUmo ( Canh MUoi)
3 LA CAU Kan Biet DANh CaMAra5.0 (Pa Tam)
4La Cau LI biet Danh LI Gja Trag ( Li Giang Ho)
Nhung ng` nay la nhug thanh vjen ca Biet Ua GianH an voj To!voj CHu Rên Dy Nên Toi VOi CHu RÊn Đy bat buoc faj ve cm sog,voi lai toi VOi CHu Rên Đy c0n de 1 so tien la 1TRieu 200 Ngan MOng chu Toa AN tren giai Quyet dum tks

về tiền bạc quan tọa sẽ lấy lại cho chú nhưng thếu là 100% kakaka có muốn lấy ko ? há há cướp đấy ku ạ!
K.H.O.N
mod
mod
K.H.O.N

tào án cmvip Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: tào án cmvip   tào án cmvip EmptyTue Sep 28, 2010 12:55 pm

Reendy đã viết:
Zenny đã viết:

thảo nào là như thía nỳ cái từ suất sớm có nghỉa là hồi bé 9 tháng 10 ngày mới ra đời còn tui thì 9thang' thôi nên bác KHÔN mới nói vậy
p/s mẹ pà chắc tui Car yellow Shocked chú KHON quá kêu im rồi mà còn KHAI , đúng là Z 2 K ngày thêm 1 nhân tài " Tài Lanh , Tài Lẹt "
wy` xứ à sao kêu ta bằng tài lanh há há há
nhiều chuyện là 1 nghệ thuật !
Nhoc-Xi-Bo
VIP-member
VIP-member
Nhoc-Xi-Bo

tào án cmvip Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: tào án cmvip   tào án cmvip EmptyWed Sep 29, 2010 6:44 pm

Tôi Mong Cậu ATix VOi Pe Zen Nói Nhò vói CHú ! Tiếng la Thanh Toán Số Tiền TRên TKS
Toa Án Giãi Quyết ko đc rok MOng 2 NGuoi Giãi Quyết dùm
Atix
mod
mod
Atix

tào án cmvip Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: tào án cmvip   tào án cmvip EmptySun Oct 03, 2010 8:51 pm

tụi này lảm nhảm càm ràm lích cha lích chích ríu ra ríu rít lúc la lúc lắc cái gì ở Fỏum này thế . toàn lôi chuyện ăn ỉa ra vậy mấy bác. thưa tình hình là riền rựou cà mau lắm ùi đó . kêu pà phựong chừa 1 2 xị tết về anh mua uống koi.
Reendy
mod
mod
Reendy

tào án cmvip Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: tào án cmvip   tào án cmvip EmptyMon Oct 04, 2010 8:51 pm

biến đi cha ơi , pà Phượng k bán cho chú đâu Smile
về đây anh tiếp chú , tình hình là vài bửa nửa có Track cho bác K A N đó chờ đi Very Happy
Nhoc-Xi-Bo
VIP-member
VIP-member
Nhoc-Xi-Bo

tào án cmvip Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: tào án cmvip   tào án cmvip EmptyMon Oct 04, 2010 9:03 pm

toi nghiep 1 thag, RUOi O cm Uong H0aj hok het ma Toi maj ng` o nha 1 thag chu nhu dau kon kac ng` ta z d0 Ruoi thj deo co uong ma toj ngay keu lam ma deo Tra LUong.
P)00000000000000000000 Tayyyyyyyyyyy........C0mmmmmmmmmmmmm
Zenny
mod
mod
Zenny

tào án cmvip Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: tào án cmvip   tào án cmvip EmptyMon Oct 18, 2010 9:56 am

sao toàn án mà nhắc rượu không zị bây,.....ghiền nghe.......hý hý....................
Sponsored content

tào án cmvip Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: tào án cmvip   tào án cmvip Empty

tào án cmvip
Trang 1 trong tổng số 1 trang